Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^

Go down 
Kishire
ajdavinci
Black
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Black
กระจอกงอกง่อย
Black

Address : ThaiLand

สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeFri Apr 17, 2009 9:53 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อว่าแบล็คค่ะ
ตอนนี้อายุ 14 แล้วปีหน้าคงเตรียมทำบัครประชาชนได้^^
ฝีมือก็คงจะเป็น... มือใหม่หัดวาดเลยล่ะมั้ง^^ เพราะวาดมาตั้งนาน ฝีมือยังไม่ดีขึ้นเลยอ่ะTT
ขอฝากตัวด้วยนะคะ=^w^=
ขึ้นไปข้างบน Go down
ajdavinci
Administrator
ajdavinci

: 31
Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeSat Apr 18, 2009 3:53 pm

ขอ Greeting สมาชิกหลงผิดคนใหม่ (ล้อเล่น)

ยินดีต้อนรับนะจ้ะสาวน้อยวัยสิบสี่ ข่อยชื่อ ตาล หรือยักษ์ อายุ 16 เรียก'พี่'ก็จะดูแก่ไปหน่อยมั้ย (กร๊ากกก)

วาดต่อไปเคอะน้อง!! สักวันฝีตีนฝีมือมันต้องแหล่มขึ้นแน่ๆ ทุกครั้งที่วาดเรากำลังฝึกตัวเองอยู่ เพราะฉะนั้นอย่าพึ่งท้อและถอย
Kishire
Kishire

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 9:37 pm

หวัดดีจ้า เราชื่อเป้น้า

ยินดีต้อนรับสู้บอร์ดน้อ
pikachured
นักวาดมากฝีมือ
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeTue Apr 21, 2009 10:38 pm

ดีๆ เราชื่อปลาน้อยนะ ยินดีที่ได้รู้จัก ^^

black เยี่ยมมาก! ไม่ทำให้บอร์ดร้าง!!!

ถ้าสนใจเรื่อง ฮาโมนีก้า มาคุยกัลได้น้า~
Black
Black

Address : ThaiLand

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeWed Apr 22, 2009 8:00 pm

ขอบคุณค่า^^
Kyo-yo
Kyo-yo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeFri Apr 24, 2009 12:54 pm

ยินดีต้อนรับจ้า >A<!!
อย่าลืมเอางานมาลงบอร์ดเยอะๆน้า~
http://comic-fiesta.chocoforum.com
Midori.48
Midori.48

Address : Akihabara, Japan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeMon Apr 27, 2009 8:44 pm

ดีจ้า วาดแหลกๆเลยนะสู้ๆ(เคี้ยกฮ่าๆๆๆ)
ยินดีต้อนรับ!!
ยิ่งวาดยิ่งแหล่มนะจ๊ะ
เอามาแปะเยอะๆยิ่งดี อิอิ
http://ameblo.jp/midori48/
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^   สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^ Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 8:46 pm

ยินดีต้อนรับจ้า
ตั้งใจวาดต่อไปนะ
พี่ก็วาดไม่ได้เรื่องเหมือนกัน
พี่ให้เพื่อนพี่วาดให้ตลอดอ่ะ55+
ยังไงก็ ยินดีที่ได้รู้จักนะ
http://www.darinzanyarth.i8.com

สวัสดีค่ะ Black ค่ะ^^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1