Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ

Go down 
rain_เม็ดฝน
saijung
Kyo-yo
Zany
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Zany
กระจอกงอกง่อย
Zany

เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeTue Sep 09, 2008 11:44 pm

ยินดีที่ได้รู้จัก ผู้ที่ถูกล่อลวง+บังคับมานะคะ
หนูเองก็โดนบังคับเหมือนกันค่า~ งึมๆ

ชื่อ(ที่คนอื่นเรียก) : กุ้ง กุ้งน้อย เซนี่ (สำหรับใครบางคน ห้ามเรียกที่รักนะ!!! มิงั้นมีเคือง)

นามปากกา : Zany

สิ่งที่ชอบ : อืม......ของที่ชอบ ก็คือของที่ชอบ นึกไม่ออก ค่อยบอกได้ป่ะ /อ่ะ อย่าโกรธจิ บอกก็ได้
ก็ไม่มีอะไรมาก เเค่ชอบของที่น่ารัก(คลุมกว้างไปมั้ย) การ์ตูน เกม นิยาย เพลง วันหยุดยาวๆๆๆๆๆๆๆๆ
อะไรก็ได้ที่ดูดี สิ่งของที่ยาวมากๆๆๆๆๆๆ เช่น ผมเลื้อยๆ ริบบิ้นที่ผูกเเล้วยาวระไปมา ชุดที่ทำมาจากผ้ายาววววววพลิ้วๆ
.....อาจรวมไปถึงพวกเเส้ หรือเชือกด้วยมั้ง มีอะไรอีกน้า~ อ้อ! พวกที่มีฝีมือเทพ รูปเทพๆ คนที่ทำอะไรก็เทพ
รูปสวย สิ่งสวยงาม เเล้วก็.....................หมดเเล้วล่ะมั้ง

ระดับชั้น : ม.4/2 (ปีนี้นะ)

ศาสนา : พุทธจ้า

กรุ๊ปเลือด : เลือดของข้าน้อยเป็นเลือดที่พระเจ้ามอบให้ เพราะสามารถเเบ่งให้เเก่ทุกคนได้......จิ๊กมาจากโคนันอ่ะ

วันเกิด/ราศี : 27 สิงหา 35 รู้สึกเหมือนจะเคยเห็นใครซักคนเกิดวันเดียวกันเเต่คนละปีนี่เเหละ

ความสนใจ : ;kfi^x dkiN9^o ginjv'mujojklo6d+ggd]h'8ovnjo (ใครสนใจไปเเกะเอง)

อุปนิสัย : บ้า ความจำปลาทอง ช่วงนี้เเม่บอกว่าโง่เเหละ

e-mail : kampu19267@hotmail.com

blog : มีก็เหมือนไม่มี.......เพราะฉะนั้น อย่ารู้เลย

รู้สึกเหมือนเเอบเขียนยาว กำลังหาที่นั่งอู้พอดี หึหึ

PS.......................................ไม่มีอะไรหรอก เเค่จะบอกว่า
เมื่อกี้เราเขียนไว้ว่า วาดรูป การ์ตูน เรื่องที่น่าสนใจ+เเกล้งคนเล่น อิอิ ^o^
ขึ้นไปข้างบน Go down
Kyo-yo
Administrator
Kyo-yo

: 31

เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 6:16 pm

วะเฮ้ย =[]= ชื่อเรียกดันเหมือนกันอีก อะต๊าๆๆๆ (<<??)
ปล. ไม่มีอะไีร แค่อยากจะบอกว่าเมื่อกี๊นั่งแกะความสนใจไปได้นิดนึงและล่ะ.... (แล้วค่อยมาเห็นข้างล่าง)
http://comic-fiesta.chocoforum.com
saijung
ศิลปินฝึกหัด
ศิลปินฝึกหัด

Address : ที่ๆใจหาเจอ~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 7:22 pm

ที่รักเบอร์3คะ (ไม่ให้เรียกก็จะเรียก) - -
เกือบจะโง่แกะซะแล้วสิ โชคดีเหลือบเห็นก่อน
rain_เม็ดฝน
นักวาดมากฝีมือ
rain_เม็ดฝน

: 30
Address : ใต้เตียงd18 + ทุกๆที่ๆมันYaoi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 9:02 pm

ดีครับคุณหนูคริสตัล ผมจันทรีสครับ มาดื่มชากันมั้ยครับ

(คิดถึงdsจัง)
ajdavinci
ajdavinci

Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 9:18 pm

โอ้โห เรนเม็ดฝน! มาชวนชาวบ้านดื่มชาเฉยเลยนะ

มามะๆ มานั่งเสวนาพาทีเรื่องอะกรึ๋ยกันเถอะ เฮ้ยไม่ใช่แล้ว 55555555555555
ZokyoPhantom
ZokyoPhantom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 9:27 pm

ต้นไผ่!!!!!!!! /โดดเกาะหมับ

โอเคครับ ผมไม่ได้เรียกน้องนางว่าที่รักอยู่แล้ว

แต่...

ไม่ได้ห้ามให้เรียกอนุฯ นี่เนอะ *ยิ้มหวาน(โคตรๆ)

ปล. ข้างบนอย่าชวนให้กระทู้นี้โดนแบนสิครับ (ถึง Admin แถวนี้จะยินดีเอาหูไปนาเอาตาไปไร่ก็เถอะ) อยากเเต่ง DS ต่อคือกันนา - -~
ariziaera

Address : สถิตย์ ณ เตียงคิมฮีและป๋าฮัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:44 am

อิฮั้นไม่รู้จะเรียกตะเองว่าอันใด= =
ห่างกันไปสามปี อะไรต่อมิอะไรเพิ่มขึ้นมาเยอะ

ยังจำกันได้รึเปล่า ยังจำกันได้ไม๊ห๊า
พูดออกมาเซ่ พ่นมันออกมา~~ อิ๊ย่ะฮ่ะฮ่า
(ขอยืมมุกฮีนิมหน่อยนะเค๊อะ)

ปิ่นเอง~
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ   เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 11:13 pm

ดีจ้า
ทีแรกเราเกือบแกะอักษรไปแล้ว
ดีนะเห็นปล.ข้างล่างก่อน55+
http://www.darinzanyarth.i8.com

เเนะนำนำตัวค่า~ Zany เจ้าค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1