Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/)

Go down 

กฎระเบียบ
1. ยอมรับได้ ง่ายๆสบายๆดี ชอบ ^^
สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) Vote_lcap0%สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) Vote_rcap
 0% [ 0 ]
2. กฎเยอะไป เอาง่ายกว่านี้อีก (เสนอมาด้วยนะเออ)
สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) Vote_lcap0%สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) Vote_rcap
 0% [ 0 ]
3. กฎน้อยไป หลวมไปเปล่าเนี่ย (อันนี้ก็เสนอมาด้วยเช่นกัน)
 0% [ 0 ]
คะแนนทั้งหมด : 0

ผู้ตั้งข้อความ
piscesearly
ศิลปินฝึกหัด
ศิลปินฝึกหัด
piscesearly

สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/)   สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) Icon_minitimeWed Jun 03, 2009 10:14 pm

ทำไม๊ทำไม เวลาเราโพสต์ตอบจากกระทู้ที่ตัวเองตั้ง แล้วทำไมมันไม่มีคนมาตอบเนี่ย sad~~~ สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) 309474

มีมาหลายกระทู้แล้วนะ

ช่างเถอะ เข้าเรื่องละกัน

ไหนๆพวกเธอก็บอกว่ากฎมันดูเครียดไป งั้นก็เอาสภาพเดิม คือ

1. อย่าแต่งขัดกับของเก่าเป็นพอ
2. อยากแต่งไรก็แต่ง แต่อย่าไปขัดกับข้อห้ามตรงตัวละครที่คนอื่นๆใส่เอาไว้
3. ปมปัญหาใคร คนนั้นแก้ ขออย่างเดียว ปมใครอยากมาผูกเพิ่ม ก็ร่วมกันแก้นะเจ้าค่ะ สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) 924415
4. แต่งคนละ 10 วัน เวลาน้อย-มากไปไหมอ่ะ
5. มีอะไรเพิ่ม/คิดอะไรออกจะมาบอก
-จบ-

กฎแบบนี้okไหมอ่ะเนี่ย ^^ ดูfreeสุดๆเลยอ่ะ แบบว่าเราเริ่มขึ้เกียจ สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/) 63477

ถ้าตกลงกฎได้แล้ว จะได้เริ่มจับฉลากลำดับคนแต่ง ^^ วิธีจับเดี๋ยวเราค่อยคิด ตอนนี้ว่างงาน (แต่พรุ่งนี้งานจะเข้า T^T)

โพสต์ข้อเสนอแนะ แล้วก็ รับทราบกฎด้วยนะคะ

วันที่18 ใช่วันไหว้ครูใช่ไหมเอ่ย เราอาจจะกลับราชินีนะ อยู่รอกันด้วยล่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบถามรอบ2(อ่านทุกๆคนนะ /ที่จะแต่งนะ/)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1