Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~

Go down 
ajdavinci
saijung
Midori.48
MimirMooK
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
MimirMooK
ศิลปินฝึกหัด
MimirMooK

: 31
Address : ซักมุมในโลกนี้

แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 8:03 pm

ชื่อ(ที่คนอื่นชอบเรียก-*-) : เบญ,กระติ๊บ , ติ๊บ,จี้(ใครตั้งฟระเนี่ย = =)

ชื่อ(เอาจริงๆ) : มุก

นามปากกา : MimirMooK , Merrinda

สิ่งที่ชอบ : ซินเดอเรลล่า No.1 นิยาย การ์ตูน วันหยุดสุดเหวี่ยง

ระดับชั้น : ม.4/2 (2551)

ศาสนา : พุทธ

กรุ๊บเลือด : A

วันเกิด/ ราศี : 28 พฤศจิกายน 2535 ราศีธนู (เกิดหลังลัดด้า 10 วันหรอเนี่ย *-*)

ความสนใจ : สนอะไรดีล่ะเนี่ย...ป้าบ!ลีลาอยู่นั่นแหละตอบมาได้แล้ว เปลืองเวลา...T^T ตอบก็ได้ สนนิยายกับห้องสงบเงียบๆเย็นๆสบายๆไว้อยู่คนเดียว ถ้ามีเครื่องเขียน ดินสอ ยางลบ สมุดพร้อมทั้งวันฉันก็อยู่ได้ กรั๊กๆๆๆ

อุปนิสัย : เหมือนว่าจะบ้าขึ้นทุกวัน เรียนมากเครียดมาก เลยรั่วมาก= =

e-mail : merrinda_pangya@hotmail.com

blog/homepage : my.dek-d.com/chokychocky (เปิดไปตอนนี้มีแต่หน้าเจ๊ ยังไม่แต่งไดใหม่เลย แง่ง )
mimirmook.exteen.com

ปล.จะพิมพ์อะไรฟะ ลืมไปแล้ว - -
ปปล.ลืมไปแล้วจริงๆนะเนี่ย
ปปปล.สงสัยต้องไปเพิ่มในนิสัยซะแล้ว ว่าขี้ลืมเนี่ย
ปปปปล.จบดีกว่า เดี๋ยวจะบ้ามากกว่านี้

แก้ไขล่าสุดโดย MimirMooK เมื่อ Wed Sep 10, 2008 8:18 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://mimirmook.exteen.com
Midori.48
Administrator
Midori.48

Address : Akihabara, Japan

แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 8:11 pm

555+ไอ้เบญกระติ๊บอ่ะเราตั้ง(จำได้แม่นเยย555+)
เฮ้ย...เกิดวันเดียวกะพ่อเราเฉย :affraid:

มารั่วเยอะๆนะงิ
http://ameblo.jp/midori48/
saijung

Address : ที่ๆใจหาเจอ~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeThu Sep 11, 2008 9:55 pm

เอ๊ะ? อ้าว? ไม่ใช่เราตั้งให้เรอะ

หรือเราจะเบลอ...เอาเป็ยว่าเรียกที่รักเบอร์ 2 ไปละกัน
ajdavinci
ajdavinci

Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 9:31 pm

หนูกระติ้บบบบ

ก่อนอื่นเลยต้องขอขอบพระคุณที่เอื้อเฟื่อร่มให้ข้าพเจ้า 55

เรามาเดินกอดกันท่ามกลางสายฝนกันอีกนะจ้ะเบ่บี๋ (5555555555555555555)
pikachured
นักวาดมากฝีมือ
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 3:37 pm

ตกชื่อเบญจิจี้ไปอ๊ะป่าว จาบอกว่า เค้าเกิดหลังนู๋เบญ 1 วันล่ะ!!!
:!: เพิ่งรู้จริงๆนะเนี่ย แสดงว่า ตอนนี้เค้ากร้อมี 2 เอ๊ะไม่สิ 3 สัญชาติแร้ววสิ 1มนุษย์ 2ปลา 3ลิง!!!
ยินดีที่ได้รู้จักนู๋เบญอย่างเป็นทางการนะกั๊บ
เอ๋เเร้วจาจำเค้าได้อ๊ะป่าว นี่เค้าปลาน้อยนะกั๊บ
จับบมือเพื่อร่วมเดือนเกิด (^.^) :face: :face: :face:
ZokyoPhantom
ZokyoPhantom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 9:19 pm

เกิดเดือนนี้เยอะไปเเล้วเฟ้ยยยยยยยยยยยย!!!

อุ๊บ... ไม่สุภาพ ขออภัยจริงๆนะครับ /โค้ง

เครียดมาก... รั่วมาก.... ผมก็เข้าข่ายนี้ด้วยเหรอเนี่ย ไม่อยากเชื่อเลย OwO

(ปล. มาก ประเดี๋ยวปลาหมดบ่อ กระผมจะแอบไปจับปลาน้อยๆเเถวนี้มากิน- -+)
pikachured
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 10:14 pm

ฮะ ฮะ ฮะ เฮียใจร้ายยยยย \\(>o<)//

โฮ (TT^TT)

จับเพื่อนร่วมโลกกินได้ลงคอ(ขอให้ก้างปลาติดคอแบบไม่มีไรโซโซมมาเกาะ) (-*-)
MimirMooK
MimirMooK

Address : ซักมุมในโลกนี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 10:59 pm

รั่วพอกันทั่งคู่เลยเนอะ ทั้งปลาทั้งตี่ -*-
http://mimirmook.exteen.com
ariziaera
กระจอกงอกง่อย
กระจอกงอกง่อย

Address : สถิตย์ ณ เตียงคิมฮีและป๋าฮัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:39 am

ไหนจร๊ะคิมฮี...
กดเปิดไอดีดูด่วน...

กรั่กๆๆๆ อิปิ่นบ้าได้อีก
คึคึคึคึ
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~   แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~ Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 11:17 pm

ดีจ้าเบญ
http://www.darinzanyarth.i8.com

แล้วเราก็ต้องแนะนำตัวชิมิ >< : MimirMooK~under the sea~
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [ลงรูปนานแล้วแต่ยังไม่แก้หัว -*-] เจินจู By:MimirMooK