Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^

Go down 
ajdavinci
Kishire
MimirMooK
saijung
Kyo-yo
Midori.48
rain_เม็ดฝน
11 posters
ผู้ตั้งข้อความ
rain_เม็ดฝน
นักวาดมากฝีมือ
rain_เม็ดฝน

: 30
Address : ใต้เตียงd18 + ทุกๆที่ๆมันYaoi

ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 8:57 pm

หวัดดีค่ะ หลังจากตบตีกับการสมัครไม่ได้มานานนับสองวัน (เนื่องจากความสะเพร่าของเค้าเอง :oops: )

กว่าจะเข้าได้เเทบเอาหัวโขกฝา(เพราะความบ้าเเละไม่ได้อ่าน) เฮอะๆ ช่างมันเตอะ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^ กร้ากกกกกกกก

ชื่อ (ก้มีมาชกหลายเอาอันไหนล่ะ ) เรนค่า เอาอันอื่นด้วยมั้ย ลิงกระป๋อง ปลากระป๋อง เคย์อิจิ (โกะ) เเละอีกมาก จนลืมไปเเล้ว อ้อ ลืมๆ ทรีส กะ ไคริ (ชื่อตัวเราที่เเต่งนิยายอ่ะนะ) :D

นามปากกา rain_ เม็ดฝน , d18_rain

อายุ สิบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ ห้า (ชิ)

สิ่งที่ชอบ เยอะมาก ก็พวกการ์ตูนโด ฟิค ก้รู้เนอะว่าเราชอบเเบบไหน อิอิ

ระดับชั้น ม. 4/1(ตอนนี้)

ศาสนา พุทธ

กรุ๊บเลือด (วาย) บี (เบล :king: )ค่า

วันเกิด/ ราศี : 25 พฤศจิกายน 2536 ราศีพฤษภ

ความสนใจ การตูน นิยาย เเละอีกมากมาย

อุปนิสัย บ้า(วาย) ไร้สาระ เสื่อม(เฮ้ออออออ) :P

e-mail d18_rain@hotmail.com

blog/homepage ไม่มีค่ะ

เฮ้อออ รู้สึกอนาจกับชีวิต รู้สึกผิด รู้สึกเหนื่อยจังงงงงงงงงงงงงงงง

ไปดีกว่า ขอให้ความวายจงอยู่กับท่าน วิ้ว ๆ (รับจรลี)

ปล ชอบd18
ปล2 รักd18
ปล3 อยากอ่านโด ฟิคจัง ไปเเล้ว ก่อนที่จะบ้าไปกว่านี้ ku fu fu กร้ากกกกกกกกก :geek:
ขึ้นไปข้างบน Go down
Midori.48
Administrator
Midori.48

: 31
Address : Akihabara, Japan

ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 9:37 pm

ดีจ่ะน้องรัก ไอ้ปุ้ยวาย555+...เอาลายเซ็นจ๋ามาเยย :bounce:
http://ameblo.jp/midori48/
Kyo-yo
Kyo-yo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeWed Sep 10, 2008 9:42 pm

....(d18 ทุกฝีก้าวเลยนะแก =A=)
http://comic-fiesta.chocoforum.com
saijung
ศิลปินฝึกหัด

Address : ที่ๆใจหาเจอ~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeThu Sep 11, 2008 9:59 pm

หายใจเข้าออกเป็นD18เชียว กรีดเลือดออกมาจะไหลเป็นD18เลยมั้ยเนี่ย (เวอร์ละ - -)

งั้นเราคงต้องไปเติม ปล ชอบ96 ปล2 รัก69
MimirMooK
MimirMooK

Address : ซักมุมในโลกนี้

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeFri Sep 12, 2008 7:51 pm

เอิ่ม...ปุ๋ยน่ากลัวอีกแล้ว D18 เต็มสตรีมทุกย่างก้าว
ใครว่าเด็กวิทย์เรียบร้อย...ความจริงแล้วหามีไม่

รั่วกันทั้งบาง 555
http://mimirmook.exteen.com
Kishire
กระจอกงอกง่อย
Kishire

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 2:06 pm

เคจัง.....ที่พิมพ์ว่า วาย เเล้วขีดทับเนี่ยหมายถึงอะไรหรอ(เเน่ใจหรอว่าไม่วาย)
ajdavinci
ajdavinci

Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 9:22 pm

ธาตุแท้แห่งความวายแตกแล้วปุ้ยเอ้ยย 555

ถึงแม้จะขีดฆ่าก็ไม่สามารถกลบเกลื่อนความวายที่แผ่กระจายไปทั่วหรอกย่ะ คริๆๆๆๆๆๆๆ

เทอมสองเราต้องมาร่วมงานกันทำการ์ตูน ก็ฝากตัวด้วยนะเคอะ (ชั้นจะก้าวสู่วิถีรัศมีความวายของแกแล้วนะ เอิ้กกก)
:lol!:
ZokyoPhantom
ZokyoPhantom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 9:35 pm

งั้นพ่อก็ต้องขอสวัสD(1869) สินะครับ ku fufufu~

กระทู้นี้มันเจือสีม่วงๆนะว่ามั๊ย?

(ประกาศเล้กน้อย วันนี้วันที่ 16/9/18(-10) เฟ้ย!!)

ก่อนลา ขอความวาย รั่วจงสถิตอยู่กับเจ้า :afro:
piscesearly
piscesearly

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeThu Oct 23, 2008 6:27 pm

แบบว่า เราแอนตี้วายนะ

ถ้าจะคุยกับเราเรื่องนี้ จงหยุดความคิดของเธอไว้ตรงนั้นเลย

ถามแบบซื่อๆว่า D18 นี้มันไรอะ
ariziaera

Address : สถิตย์ ณ เตียงคิมฮีและป๋าฮัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeSun Oct 26, 2008 9:59 am

ปุ้ยแอดเอ็มมาหาเค้าแล้ว
ดีใจ~ คิคิคิ แอบปลื้มที่ตะเองชอบคิมฮีเหมือนเค้า
และเค้าก็ชอบคิมฮีเหมือนใครอีกหลายๆคน

กรั่กๆๆ หนึ่งอาทิตย์ต่อจากนี้คือการหลั่นล้า
ชั้นหลุดออกมาจากโลกแห่งการเรียนภาษาฝรั่งเศสแล้นน

หาเวลาลงคอร์สภาษาเกาหลีไม่ได้T^T
อยากเรียนจะตายงิ- -
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^   ดีค่า   เรนค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^  ^ Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 10:46 pm

ดีจ้าๆ
เคจังเองหรอเนี่ย
http://www.darinzanyarth.i8.com

ดีค่า เรนค่ะ ฝากเนื้อฝากตัว(เเละฝากหัวใจให้D18)ด้วยนะคะ^ ^
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1