Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ

Go down 
ajdavinci
pikachured
Kyo-yo
kaopad
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kaopad
กระจอกงอกง่อย

สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 8:30 am

ชื่อ:ผัดไทยกุ้ง ผัดซีอิ๊ว(มีจิงๆนะ=-=) ผัด พัด
นามปากกา:kaopad
สิ่งที่ชอบ:เล่นเกมออนไลน์ วิ่งเล่น แชทกะเพื่อนและ อ่านการ์ตูนค่ะ=w=
ระดับชั้น:ป.6/3
ศาสนา:พุทธสิคะ=-=''
กรุ๊บเลือด:O
วันเกิด/ราศี:29 กรกฎาคม 2539 ราศีสิงคร่า
ความสนใจ:การ์ตูนอายชิล=w=เกมออนไลน์ วาดรูป
อุปนิสัย:เบื่อง่าย ไม่ค่อยพูด (พอพูดแล้วก็ออกอาการโอตาคุการ์ตูนเกมเลยค่ะ)
e-mail: kaopad_na@hotmail.com
blog/homepage: ไม่มีเลยค่ะ=3=
แค่นี้ล่ะค่ะ มิมิเค้าแนะนำมาให้ก็เลยลองเล่นดูน่ะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Kyo-yo
Administrator
Kyo-yo

: 31

สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 6:38 pm

อ้าวๆถูกมิมิล่อลวงมาเรอะ 555+
ยินดีต้อนรับนะจ๊า~ มีอะไรมาคุยได้
http://comic-fiesta.chocoforum.com
pikachured
นักวาดมากฝีมือ
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 6:59 pm

ยินดีที่ได้รู้จักนะกั๊บป๋ม
กระป๋มมีนามว่า ปลาน้อย กั๊บ
มีคนโดนล่อลวงมาชุมนุมเราเยอะขึ้นเรื่อยๆแล้วสิ:cyclops:

ถ้าสนจายเครื่องเป่าที่มีนามว่า ฮาโมนีก้า คุยได้นะกั๊บ

-----------------------------------
วาดรูปไม่เก่งแต่ว่าใจรักมันกร้อพอชิมิ
-----------------------------------
Kyo-yo
Kyo-yo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 7:01 pm

^
^
^
เย้ย โหดร้ายอะ ทำไมทุกคนต้องพูดประมาณว่าโดนล่อลวงมาหมดเลย TT[]TT
http://comic-fiesta.chocoforum.com
pikachured
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeFri Oct 03, 2008 7:14 pm

น้องข้าวผัดกั๊บ น้องโดนล่อลวงมาอ๊ะป่าวกั๊บ
หรือว่า "ปลา ตัวนี้เข้าใจผิด !!!"

มาแล้วตอบทีกั๊บ
:shock:
ajdavinci
ajdavinci

Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeSat Oct 04, 2008 4:30 pm

hahahahaaaaaaa

ความจริงทุกคนก็ถูก ล่อลวงมาหมดแหละ แต่ต่างวิธี

บ้างก็ฉุด กระชาก ลาก ถู บลาๆๆๆ

(หุหุหุหุ เสื่อมไปหมดแล้วช้าน)

ยินดีต้อนรับละกันจ้ะ พี่ๆไม่กัดหรอก โฮะๆๆๆ
rain_เม็ดฝน
rain_เม็ดฝน

: 30
Address : ใต้เตียงd18 + ทุกๆที่ๆมันYaoi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 5:48 pm

ยินดีต้อนรับจ้าน้องข้าวผัด (สู่สายวาย กร้ากกกกกก)

พี่ชื่อเรน จ้า ยินดีที่รู้จักนะจ๊ะ อิอิ :P
Midori.48
Midori.48

Address : Akihabara, Japan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 4:13 pm

^อย่าบังอาจทำเด็กเข้าใจผิดนะ...ล่อลวงวายนี่มีแต่แกนเดียวล่ะ...ยึ่ย :bounce:

ดีจ้าข้าวผัด...ชื่อน่ากินนะเนี่ย555
มาอายชิลด์กันเต๊อะ...เซ็ต ฮัทๆๆๆชิ้ว!
http://ameblo.jp/midori48/
miminini
miminini

: 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 9:11 pm

เจ้าตัวชวนเองยังไม่ได้มาต้อนรับเลยแฮะ= =

ยินดีต้อนรับน้า~
kaopad

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeFri Mar 13, 2009 1:47 pm

(ทำไมมีแต่คนคิดว่าเค้าถูกล่อลวงง่ะมิมิ=A='')
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ><
(อยากคุยเรื่องวายๆก็พูดได้เน่อ เค้าก็ชอบเหมือนกัล อิ๊ๆๆๆ)
pikachured
pikachured

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeMon Mar 16, 2009 2:15 pm

อ่า... มะล่ายถูกล่อลวงก็ดีปาย..

และแล้ว... ก็พบสาวกวายอีกคน...สินะ...
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ   สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 8:16 pm

ยินดีต้อนรับจ้า
(พี่เพิ่งจะเข้ามาอ่ะ)
ตกลงมีคนที่ ไม่โดนล่อลวง อยู่ในนี้ด้วยใช่มั้ย 55+
http://www.darinzanyarth.i8.com

สวัสดีเจ้าค่ะ หนูชื่อ ข้าวผัดค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1