Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ)

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Kishire
กระจอกงอกง่อย
กระจอกงอกง่อย
Kishire

Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ)   Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Icon_minitimeTue Oct 07, 2008 5:29 pm

ชื่อ(ที่ให้คนอื่นเรียก) :เป้, เห็ด, เนล, มี่จัง+(ความจริงจะเรียกอะไรก็ได้นะ เว้นอาXX เราไม่ชอบอ่ะมันสื่อ- -)

นามปากกา : Kishire, Piyochan

สิ่งที่ชอบ :มันเยอะมาก เเต่ที่ชอบสุดๆก็ท่านกริมไง(อ้ากๆเท่อ่ะ) การ์ตูนผู้ชาย(เกือบ)ทุกเรื่อง

ระดับชั้น :ม.4/3(เเฮ่ๆชั้นอยากเปลี่ยนห้องวุ้ย)

ศาสนา : พุทธ

นิสัย : ติ๊งต๊อง บ้าการ์ตูนหนัก(ไม่ต้องการๆรักษา) ทําไรไม่ค่อยถูก ไม่มั่นใจในตัวเองสูง

ราศี : มีน

เกิดวันที่ :24 มีนาคม 2536

e-mail :Hp-mega_Knight@hotmail.com

เราพิมพ์อะไรไม่ดี หรือไม่ถูกใจใครก็ขอประทานโทษอย่างสูงด้วยนะคะ
เป็นพวกความสามารถในการเข้าสังคมต่ำอ่ะค่ะ
เเล้วเรารับฟังคําบ่นระบายอารมณ์ทุกประเภทจ้ามีอะไรคุยได้เสมอนะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
pikachured
นักวาดมากฝีมือ
pikachured

: 31
Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ)   Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Icon_minitimeTue Oct 14, 2008 7:11 pm

สวัสดีคับพี่เป้ ยินดีที่ได้รู้จักนะกั๊บ (เอ๋ เรากร้อรู้จักกันอยู่แร้ววนี่หน่า)

อย่างไรกร้อตาม ปลาน้อยขอคารวะ (1 จอก) ขอบเชิญดื่ม

พี่เป้เปงคนดีต้องให้อาหารปลาน้อยเยอะๆน้า ช่วงปิดเทอมไม่มีใครให้อาหารปลาเลย

แถมเสี่ยงต่อการโดนกินด้วย(โดยเฮีย และ คนอื่นๆ)
ชีวิตช่างโหดร้าย...
Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Aaaa10
ajdavinci
Administrator
ajdavinci

Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ)   Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 9:39 pm

โห

ไอ้เห็ด อยากจะบอกว่าตรงอายุนี่แกกวนมาก= =" สมกับเป็นเด็กศิลป์คำนวนจริงๆเลยนะเนี่ย หุหุ
Midori.48
Midori.48

Address : Akihabara, Japan

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ)   Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Icon_minitimeSun Oct 19, 2008 4:08 pm

...มาเอาฮิกุราชิกลับไปที...
ดองเปนชาติ...
ตอนนั้นมาที่บ้านก็ไม่เอาไป...เจริญพร :lol:
http://ameblo.jp/midori48/
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ)   Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ) Icon_minitimeSat Oct 17, 2009 9:51 pm

หวัดดีหนูเป้...
ใส่ไปด้วยสิว่ากลัวปีเตอร์....55+
http://www.darinzanyarth.i8.com

Kishire มาเเนะนําตัวเเล้วค่ะ(หนีไปใช้คอมบ้านพี่...หึหึ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1