Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวคะ

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
piscesearly
ศิลปินฝึกหัด
ศิลปินฝึกหัด
piscesearly

แนะนำตัวคะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวคะ   แนะนำตัวคะ Icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:48 pm

สวัสดีคะ ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกๆคน
เคยเป็นศิษย์เก่ามาก่อน
เป็น 1 ในคณะผู้บุกเบิกด้วย ^^a

Nice 2 Meet U

แบบว่าหลังจากไปอ่านของชาวบ้านเขามาแล้วจึงกลับมาปรับปรุงของตัวเอง :oops:
ทำไมลงกันละเอียดจนแทบจะเอาไปเขียนชีวประวัติกันได้เลยอะ
เราก็เลยมาปรับให้มันพอมีอะไรกับเขาบ้าง

ชื่อ ก็ตามแต่จะเรียก มีทั้งอลิเซีย ลิซซี่ ลิสเซีย ซินเซีย เซียลี่ และอื่นๆอีกนานาสารพัน เท่าที่ท่านพี่จะคิดออก

นามปากกา และชื่อในบอร์ด เนื่องจากขี้เกียจคิดก็ Piscesearlyนั้นแหละ

อายุ ก็ 10กว่าๆ คิดเอาเองละกัน น่าจะคิดได้นะ ^^

สิ่งที่ชอบ ตุ๊กตา แต่ว่าตอนนี้เป็นภูมิแพ้ เพราะอย่างนั้นเลยต้องเบรคความชอบเอาไว้แต่เพียงเท่านี้ เวลาว่างๆ
เพื่อนเพี้ยนๆแก้เหงา และเงิน รวมไปถึงของมีค่าต่างๆ ^^a

ระดับชั้น ม.4.8 (โรงเรียนเราใช้ . จริงๆนะ ไม่ใช้ / )

เลขที่ 42 คนสุดท้ายของห้อง

ศาสนา พุทธ

สัญชาติ ไทย

เชื้อชาติ ไทย เช่นกัน

กรุ๊ปเลือด ไม่เคยเจาะ (แอบกลัวเข็ม เพราะใครบางคน)

mail piscesearly@hotmail.com
(mailเก่าก็ยังใช้อยู่นะ ส่งมาก็ยังเปิดอ่านอยู่ ไม่เหมือนคนแถวๆนี้ เริ่มงับใครบางคน)

ความสนใจ
ตอนนี้บ้าดารา (ตามสภาพสังคม) ชอบ N2 มากๆ ดูระดับความชอบได้จากรูปแถวๆนี้
ยังอ่านนิยาย และการ์ตูนเหมือนเดิม แม้ว่าจะไม่มากเหมือนเมื่อก่อน แต่ก็ยังอ่านนะ

อุปนิสัย ไม่รู้สิ อยากให้คนอื่นๆมาบอกมากกว่านะ
คนเป็นคนเจ้ากี้เจ้าการ ค่อนข้างเอาแต่ใจอะไรแบบนี้มั้ง
แล้วก็บ้าๆบอๆ สติแตกบ่อยๆ รวมไปถึงจิตตกด้วย ^^a

ขอบอกว่าเราแอนตี้วาย ถ้าใครจะคุยกับเราเรื่องนี้ก็พับเก็บไปเลยน่อ แบบว่าเราไม่ค่อยชอบอะ
เราคิดว่าแค่ตอนนี้สัดส่วนชาย-หญิงในโลกก็บ้าบอคอแตกพอแล้ว ยังจะมา... ให้มันเสียสมดุล(?) ยิ่งกว่าเดิมอีกมันก็...
เอาเป็นว่าเราไม่ชอบละกัน อย่ามาคุยกับเราเรื่องนี้นะ

ปล. วันนี้เจอพี่เชนด้วย เท่ห์อะ

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

แนะนำตัวคะ 8b378db0f792c5f41540e758e4075244

แก้ไขล่าสุดโดย piscesearly เมื่อ Thu Oct 23, 2008 6:45 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ajdavinci
Administrator
Administrator
ajdavinci

: 31
Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคะ   แนะนำตัวคะ Icon_minitimeSat Oct 18, 2008 9:52 pm

ดูท่าเจ้จะชอบบบบบบบบบบบบ nice to meet you มากกกกกกกเลยนะนี่ !

ไม่คิดมาก่อนเลยว่าจะเห็นคนที่คงแก่เรียนอย่างเจ้มาลุ่มหลงในดารา (ดูมันใช้ศัพท์)

แล้วก็ยังมิวาย! เจ้ยังเอาลิ้งค์แสนหลอกหลอนทางเมลล์นั่นมาแปะไว้อีก โอ้วววววววววววววววววว

กะจะเอาให้ได้เลยสินะ****หุหุ

เอาเถอะ เรื่องms ค่อยคุยกันต่อนะจ้ะ

ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดรั่วๆของพวกเรานะ หึหึ
ariziaera
กระจอกงอกง่อย
กระจอกงอกง่อย

Address : สถิตย์ ณ เตียงคิมฮีและป๋าฮัน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคะ   แนะนำตัวคะ Icon_minitimeSat Oct 25, 2008 10:51 am

คึคึคึ ก็รู้แล้วหล่ะว่าใคร
อิฮิ้งก์
AOKO_N.
นักวาดมากฝีมือ
นักวาดมากฝีมือ
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวคะ   แนะนำตัวคะ Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 10:51 pm

ดีจ้า
http://www.darinzanyarth.i8.com

แนะนำตัวคะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1