Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap

Go down 
pikachured
ZokyoPhantom
tap
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
tap
กระจอกงอกง่อย
tap

หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 3:16 pm

ชื่อ.....เดาเอง คิดว่าเดาได้ไม่ยาก ถูกบังคับมาจากพวกๆที่อยู่ห้อง 4/2 อะนะ ม.5เรียกเราน้องนี (ห้ามเอ่ยนามนี้กับเรานะ ที่มามันไม่ดี ไม่ชอบอ่ะ - -)
นามปากกา เดาเอง เราเองก็ไม่รู้เหมือนกัน
อายุ มันเป็นเพียงตัวเลข อยู่ระหว่าง 1-100 อะ
ชั้น 5 -ห้องนอนตัวเอง-
ศาสนา ไม่รู้
กรุ๊บเลือด พ่อแม่ยังไม่รู้แล้วเราจะรู้ไหม
วันเกิด/ราศี ศุกร์ 13 ปีเป็นเพียงตัวเลข คงเดาได้
ความสนใจ มีมากมาย ขี้เกียงบอกอะ -ยิ่งไม่ค่อยมีเวลา-
อุปนิสัย บอกไม่ถูกอ่ะ :?:
e-mail ไม่ขอบอกได้ปะ มันเต็มไปหมดแล้ว -ขี้เกียจลบอย่างหนัก- ค่อยบอกทีหลังเวลาเราลบเสร็จแล้วก็แล้วกัน -คงอีกนานนะ-

*ต้องทำงานภาษาไทยต่อ ยังไม่เริ่มเลย ส่งวันศุกร์*
ขึ้นไปข้างบน Go down
Administrator

: 31

หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeWed Oct 29, 2008 5:26 pm

...............................

แอบกวนครับพี่... ชื่อก็ไม่บอก จะให้พวกกระผมเรียกว่าอะไรล่ะนั่น =A=

แท็กมือ ภาษาไทยยังไม่ได้เเตะเหมือนกัน /หัวเราะแล้วจากไป
pikachured
นักวาดมากฝีมือ
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeFri Oct 31, 2008 10:04 pm

การที่เมฆาลอยอยู่เหนือสายหมอก หาได้หมายถึงความหยิ่งทระนงไม่

แท้จริงแล้ว เมฆา คือผู้เชื่อมผืนดินและนภาเข้าด้วยกันอย่างแท้จริง

เพราะ เมื่อหมู่เมฆามารวมตัวกัน จะเกิดการพร้อมใจกันจับมือและโค้งโน้มตัวทำการคารวะจรดผืนดิน

(หาได้เป็นผู้ที่หยิ่งทระนงแต่อย่างใดไม่)

สายหมอก คือแขกผู้มาเยือน ที่คอยให้กำลังใจเมฆาทั้งหลาย

ทั้งสอง มีโอกาศได้อยู่เคียงข้างกัน เมื่อเมฆาโน้มตัว...

ทั้งสอง ได้จับมือกัน แม้จะผ่านเส้นเชือกที่มีนามว่า สายรุ้ง...
tap
tap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeMon Nov 03, 2008 5:05 pm

ชื่อ แพท
นามปากกา ไม่มี
อายุ 16 ปี
ห้อง ม.4/2
ศาสนา -
กรุ๊บเลือด -
วันเกิด/ราศี 13 มีนา 35 มีนมั้ง
ความสนใจ ดนตรี วาดรูปบ้าง หนังสือ ร้อยลูกปัด ถักเชือก ดูทีวี ฟังเพลง เล่นแบดมินตัน พับกระดาษ การกิน การนอนบ้าง ฝึกภาษาต่างประ้เทศ เล่นเกม(โปรดปรานยิ่งนัก) แกล้งเพื่อน การเรียน(เชื่อหรอ) แกล้งน้อง แกล้งคนในครอบครัว เดินห้า่ง ซื้อดินสอ อะไรก็ได้ที่กำจัดแมลงสาบ+มด+ยุงได้ดี และอื่นๆอีกมากมาย
อุปนิสัย ดี(เชื่อหรอ) ไม่อยากบอกว่าเราขี้เกียจค่อนข้างมากถึงมากที่สุด ชอบทำในสิ่งที่ชอบแต่มักจะออกมาไม่ค่อยดีเสมอ
Kyo-yo
Kyo-yo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeMon Nov 03, 2008 6:04 pm

อ้า พี่แพทนี่เอง *0* ดีค่าาา
http://comic-fiesta.chocoforum.com
ajdavinci
ajdavinci

Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeMon Nov 03, 2008 7:30 pm

แพทไหนหว่า??? = =+

มอสี่ทับสอง..

ใครก็ได้ยัดความทรงจำเก่าๆกลับคืนมาด้วยเถิดดดดดด

เอาเป็นว่ายินดีต้อนรับตัวเองมากมายนะเคอะ

ไว้มาแชร์การ์ตูนดอร์วอิ้ง etc. ด้วยกันเนีอเจ้า :cyclops:
saijung
ศิลปินฝึกหัด
ศิลปินฝึกหัด

Address : ที่ๆใจหาเจอ~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeWed Nov 05, 2008 9:01 pm

พี่แพท ทุนAFSห้องเราไง =w=

พี่แพทที่แก่กว่าเรา 1 ปีกับ 9 วัน กร๊า~ (ยังไม่เลิก /พี่แพทกัดหัวหลุด)
pikachured
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeThu Nov 06, 2008 7:53 pm

แพทชอบเรียนภาษาต่างประเทศด้วย!!! ว้าววว ภาษาไรอ่ะ (เค้าเรียนจีนอยู่)

ไว้มาคุยกัลลลลลลล

แต่ว่า ชอบทำอะไรอย่าไปกังวลเลย มันต้องดีซักวัน!!!!
tap
tap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeFri Jan 16, 2009 6:51 pm

ภาษาอังกฤษอยู่แร้น แล็วก็นะ เราไม่ได้ทุนAFS แต่ได้ทุนEduworld ต่างหาก งง มีแต่คนเรียกชื่อย่อจนกลายเป็นทุนAFSไปเลยแฮะ!! :!:
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap   หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap Icon_minitimeSun Oct 18, 2009 9:26 pm

ก็เดาอยู่ตั้งนานว่าใคร
ยินดีฮับพี่แพท
http://www.darinzanyarth.i8.com

หวาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดี เขาบอกให้มาเราก็มาแล้วนะ Tap
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1