Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><

Go down 
ajdavinci
Kyo-yo
miminini
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
miminini
กระจอกงอกง่อย
กระจอกงอกง่อย
miminini

: 27

ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><   ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Icon_minitimeSun Sep 07, 2008 11:12 am

ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< 35943611

ชื่อ(ที่ให้คนอื่นเรียก) : มิมิ

นามปากกา : miminini

สิ่งที่ชอบ : วาดรูป! ยะฮ่าๆๆๆ

ระดับชั้น : ป.6/1

ศาสนา : พุทธหลายๆเด้อ

กรุ๊บเลือด : A

วันเกิด/ ราศี : 16 สิงหาคม ราศีสิงห์(คำรามๆ)

ความสนใจ : การ์ตูน (ทั้งสาระและบ้าๆ) เกม ศิลปะ

อุปนิสัย : อื่ม... บ้าๆ ติงต้องๆไปวันๆ เท่านั้นเอง...

e-mail : supawan_mimi@hotmail.com

blog/homepage : ไม่รู้ไม่ชี้...

ขอให้เว็ปนี่มีคนวาดการ์ตูนเยอะๆนะคะ มาเล่นกันให้สนุกๆดีกว่า><

:afro: << แอ๊ฟโร่อยู่กับตัวเอง

แก้ไขล่าสุดโดย miminini เมื่อ Sun Sep 14, 2008 8:19 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Kyo-yo
Administrator
Kyo-yo

: 31

ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><   ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Icon_minitimeSun Sep 07, 2008 11:14 am

วุ้ววว น้องพี่มาแล้ว
ชิ้งอีกและ =[]=!! โน้ววววว
http://comic-fiesta.chocoforum.com
ajdavinci
ajdavinci

Address : นครหลืบกาลเวลา ที่เขาก่อนเข้า metro town

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><   ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Icon_minitimeMon Sep 15, 2008 9:16 pm

โอ้ว มิมิ

ชิ้งตัวนั้นช่างสะกดใจข้าพเจ้าจริงๆ!!! เดอะชิ้ง! 555
ZokyoPhantom
ZokyoPhantom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><   ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Icon_minitimeTue Sep 16, 2008 9:22 pm

วู้ว น้องเล็กของบอร์ด เสื่อมได้อีก~

ชิ้ง.. เด่นเป็นสง่า สงบ สงัด เสงี่ยม(?) มาเลยนะครับน้องพี่!!
pikachured
นักวาดมากฝีมือ
pikachured

Address : ปลาก็ต้องอยู่ในน้ำสิ ชิมิ?

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><   ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Icon_minitimeWed Sep 24, 2008 8:08 pm

เปงน้องของลัดด้าชิมิๆ ยินดีที่ได้รู้จักนะกั๊บ

ถ้าสนจายฮาโมนีก้ายินดีรับปรึกษากั๊บ

*โปรดรักสัตว์โลก อย่าทำร้ายสิงมีชีวิตเช่นปลาน้อยตัวนี้นะกั๊บ
------------------------------------------------------------------------------------------
วันนี้คุณให้อาหารปลาแล้วหรือยัง... ปลาน้อยจะดีใจ ถ้าได้กินอาหารปลา5บาท(หรือมากกว่านั้นก็ได้)
------------------------------------------------------------------------------------------
rain_เม็ดฝน
rain_เม็ดฝน

: 30
Address : ใต้เตียงd18 + ทุกๆที่ๆมันYaoi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><   ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Icon_minitimeWed Oct 08, 2008 6:06 pm

ดีจ้ามิมิ น่ารักจัง ชิ้ง
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><   ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ>< Icon_minitimeMon Oct 19, 2009 9:15 pm

ดีจ้า
ยินดีที่รู้จักจ้า
http://www.darinzanyarth.i8.com

ซวีดัดค่ะทุกท่าน! miminini นะคะ><
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [แก้ข้อมูลนิสๆ+อินโทร3หน้าแย้ว><]-เจส โดย miminini