Comic Fiesta
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Comic Fiesta

The Place Where Your Drawing Skill Grows

บ้านPortalLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ZokyoPhantom
Administrator
ZokyoPhantom

: 31

กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~   กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~ Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 9:21 pm

อ่า... หายเฟลแล้วล่ะมั้ง Thanx ทุกคนที่ให้กำลังใจ แล้วก็คนที่ช่วยเหลือนะครับ แต๊งเหลือหลายจริงๆเน้อ TwTb

แก้ไขล่าสุดโดย ZokyoPhantom เมื่อ Sun Jan 11, 2009 9:37 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
rain_เม็ดฝน
นักวาดมากฝีมือ
rain_เม็ดฝน

: 30
Address : ใต้เตียงd18 + ทุกๆที่ๆมันYaoi

กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~   กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~ Icon_minitimeFri Jan 09, 2009 9:37 pm

ป๊าทุกคนน่ะมีสิทธ์ที่จะทำผิดได้ทั้งนั้น

หากเเต่เรารู้จักการปรับปรุงเเก้ไข

เราเชื่อว่าเค้าก้ให้อภัยเรา

อย่างน้อย... ก็ยังดีกว่าคนที่ทำผิดเเล้วไม่สำนึก

ป๊าใจเย็นๆ ทำใจให้สบายๆละกัน เราไม่รู้ว่าป๊ากังวลเรื่องไร

เเต่เราก็พร้อมเป็นที่ปรึกษาให้เสมอนะ....
Kyo-yo
Kyo-yo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~   กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~ Icon_minitimeTue Jan 13, 2009 7:19 pm

มีการทำลายตัวเองด้วย =[]=!! เดี๋ยวลบให้เอามะ
http://comic-fiesta.chocoforum.com
tap
กระจอกงอกง่อย
กระจอกงอกง่อย
tap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~   กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~ Icon_minitimeFri Jan 16, 2009 7:07 pm

เอ๋๋......................!
AOKO_N.
AOKO_N.

Address : sweden

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~   กระทู้นี้ทำลายตัวเองแล้วครับ~ Icon_minitimeTue Oct 20, 2009 7:40 am

อาร๊ายยยยยยยย.......
http://www.darinzanyarth.i8.com

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1